"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถมีอาการสั่นๆ และกิ๊กๆนิดๆตอน เกียร์ D และเหยียบเบรคค้างไว้

รถมีอาการสั่นๆ และกิ๊กๆนิดๆตอน เกียร์ D และเหยียบเบรคค้างไว้ สาเหตุมาจากอะไรครับ ขอช่างผู้ชำนาญหรือผู้มีประสบกาณ์พบเจอ แชร์กันหน่อยครับ ขอบคุณ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเคยเจอยางลองแท่นเครื่อง ขาด, เสื่อมสภาพ มีรอยปริตรงยางรองแท่นเครื่องครับ สามารถมองเห็นได้ด้วยตา ลองไปกุ้มดูก็ได้ครับ ผมไม่ใช่ช่าง แต่แค่มีประสบการณ์ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าหากยางแท่นเครื่องและเกียร์ปรกติฟลายวิลเริ่มจะลาโลกครับ (สปริงล้า)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host