"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องรถจะดับครับ

มีอยู่ว่าเวลารถเบรคเหมือนจะจอดหรือรถจอดอยู่แล้วปล่อยเบรคเครื่องเหมือนจะดับเลยครับรบกวนผู้รู้หน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

การารมันยังไงงบ้างครับ รอบสวิงไหม มีกระตุกไหม เร่งไม่ออกไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มารอฟังครับ อยากรู้ๆ

กระตุก วิ่งไม่ออกครับ  เป๊ะเลยครับ....

ติดแก๊สไหมครับ

ตอนนี้รถผมถ้าไม่เปิดแอร์วิ่งได้ปกติครับถ้าเปิดแอร์ก็จะเป็นอาการอย่างที่บอกครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host