"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

E20

ขอสอบถามท่านที่มีความชำนาญเรื่อง E20
ผมเห็นว่า Shell มี E20 ให้เติม ปกติชองเติม Shell อยู่แล้ว เลยต้องขอความรู้จากท่านที่มีประสบการณ์เรื่อง E20
1.ไม่ทราบว่า รถรุ่น City 2010 Auto เดิมๆ ใช้เกือบ 1แสนโล เติมแต่โซฮอลล์91 หากเติม E20 ได้เลยหรือไม่
2.หากเติมแล้วจะมีโอกาส เครื่องเดินปรกติเหมือนเดิมหรือไม่ กลัวว่าเวลาแซงต้อง click down เยอะ
3.E20 มันจะระเหยไวกว่า โซฮออล์ 91 ไหมครับ
4.ไม่อยากดัดแปลงเยอะครับ เพราะว่าเดี๋ยว 0 ไม่รับประกัน
ของพระคุณล่วงหน้า สำหรับผู้ที่ให้คำปรึกษา ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องขอบพระคุณทุกๆ ข้อคิดเห็นและเสอนแนะครับ เป็นข้อมูลที่ดีมากเลยครับ อย่างนี้ผมต้องลองเติม E20 บ้างแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host