"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามเพิ่มเติมครับ รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ
1.  เปลี่ยนหัวฉีดเป็น K20 แล้วใช้ E85 ได้เลยใช่มั้ยครับ หากไม่ได้ติดกล่อง
2.  หากเปลี่ยนหัวฉีด K20 แล้วเกิดเปลี่ยนใจ ก็สามารถเปลี่ยนกลับไปใช้หัวฉีดเดิมได้ ใช่มั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 16# Axl

ขอบคุณครับผม  และขอความรู้เพิ่มเติมอีกนะครับ
จากข้อ 1.  ถ้าใช้ความเร็วเกิน 3000 รอบ ผลที่ตามมา คืออะไรบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 18# Axl

ขอบคุณมากๆ อีกครั้งนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host