"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/5/2014 22:44 โดย C.Seiya

รถผม city 2013 ไม่ได้ติดชุด kit e85 แต่อย่างใดเดิมๆ วิ่งมาได้ 11××× โลครับ เมื่ออาทิตย์ก่อนอยากลองเติม e85 ไปเลยครับปั้ม บางจาก แถววิภาวดี เติมซัก200 บาทคับเพราะว่าน้ำมันเดิม
ยังเหลือเยอะพอสมควร (ออลืมไปน้ำมันเดิม e20 นะครับ) เติมเสร็จวิ่งปกติจนมาถึงวันนี้ยังไม่มีไฟเอ็นจิ้งโชว์เลยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host