"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาการยางลองเกียร์ขาด มันน่าจะสั่น กับอาจจะมีเสียงแกร็ก ๆ ๆ ตรงห้องเครื่องนะครับ แต่ถ้าสะดุดเลยเนี่ยไม่น่าจะเกี่ยวกับยางรองแท่นเครื่อง และ ยางรองแท่นเกียร์นะครับ ลองเช็คหัวเทียนกับ ปลั๊กหัวเทียนดูครับ อาจจะรั่วก็ได้ ว่าแต่มันสะดุดตอนไหนครับ เช่นตอนออกตัว หรือตอนรอบสูง ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host