"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยู่โซนแถวๆนี้มั้งครับ
boom_dilok โพสต์เมื่อ 27/6/2014 23:05

ตรงข้ามกับลูกศรชี้ครับถนนเส้นตรงข้ามกัน ตามเส้นสีฟ้ารูปด่านล่างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตรงข้ามกับลูกศรชี้ครับถนนเส้นตรงข้ามกัน ตามเส้น ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 27/6/2014 23:07

ขอบคุณครับ ไปวัดกันพรุ้งนี้แล้วกัน

ร้านคงอยู่เรียบคลอง ไปทางด้านล่างนะครับ ไปทางตลาดสดสุธาวี

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ ไปวัดกันพรุ้งนี้แล้วกัน

ร้านคงอยู่เร ...
boom_dilok โพสต์เมื่อ 28/6/2014 00:14

ตอบกลับ 9# akehcc

ราคาประมาณเท่าไหร่ หรอครับ อยากได้ทุ้มๆ เหมือนกัน ไม่อยากลั่นมาก 555
มีคลิปเสียง ให้ชมไหมครับ แล้วร้านอยู่แถวไหนครับ ขอบคุณ

เสียดายไปวันนั้น ดันลืมเอามือถือไปด้วย เลยอดถ่ายรูปมาฝากเลย
งานที่ออกมาเนียนมากครับ เจ้าของร้านใจดี ดูเเลดีครับ
ค่าท่อ3500 +หน้าแปลน 400 เเถมเดินท่อสเเตนเลสให้ด้วย

ขอบคุณคุณบอลด้วยนะครับที่เเนะนำ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/6/2014 22:58 โดย Ball007
เสียดายไปวันนั้น ดันลืมเอามือถือไปด้วย เลยอดถ่ ...
boom_dilok โพสต์เมื่อ 30/6/2014 22:48
ลงรูปโชว์ผลงานหน่อยครับ

ตอบกลับ  akehcc

ราคาประมาณเท่าไหร่ หรอครับ อยากได้ทุ ...
Thainspecies โพสต์เมื่อ 30/6/2014 11:26

ราคารวมไม่เกิน4000ร้านอยู่ถนนเส้นบางพลี-ตำหรุครับ

งามมากครับปลายรุ้ง
[img][/img]

ผลงานครับ
เพิ่งจะถ่ายเมื่อวาน สดๆร้อนๆครับ
ฝนก็ตก รถไม่ได้ล้างด้วย

สวยไปเลยค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host