"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอนออกผมเลือก 3m 40/60 กันร้อนดี ทุกรุ่นที่เซลเอามาแถมจะเป็นเกรดล่างสุดครับ ราคาประมาณ 3-4 พัน ถ้าเราไม่เอาก็เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นได้แล้วแต่ต่อรอง ไปติดฟิล์มรุ่น ท็อป ราคา หลักหมื่นขึ้นไปก็ได้ครับ แต่รุ่นที่แถมมาก็ใช่ว่าจะขี่เหร่นะครับ ใช้งานได้ดี สวยงาม  เอาของแถมไว้ก่อนพอฟิล์มเสื่อมค่อยไปเปลี่ยนใหม่ก็ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host