"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเกี่ยวกับ qturf สเปรย์โฟมล้างรถครับ

พอดีไปเดินเล่นที่ตั้งฮัวเซ็งมาครับ แล้วผมก็แวบๆไปแผนกน้ำยาล้างรถ ตอนแรกกะไปหาซื้อแชมพู

ปรากฎว่าเจอไปตัวสเปรย์โฟมล้างรถ qturf เข้าแล้วแบบสนใจครับ เห็นบอกว่าเป็นนวัตกรรมใหม่ ฉีดออกมาเป็นโฟม

ล้างเองที่บ้านเลย  เลยลองสอบถามดูครับว่ามีใครเคยลองบ้างครับ พอดีอยากซื้อเยอะๆอะครับไปแจกเพื่อนที่ทำงาน

แต่ว่าอยากรู้ว่าโอเคมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host