"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งสตาร์สหรือเปล่าครับ ถ้าเพิ่งสตาร์สแล้วออกรถเล ...
Judicatorta โพสต์เมื่อ 30/5/2014 13:18

ใช่ครับ รถเพิ่งสตาร์ท ขนาดเหยียบเบรคไว้มันยังไม่อยู่ครับ จะไปท่าเดียวขอบอก ให้รอเวลาสักพักเมื่อเครื่องมันร้อนเสียก่อน จึงค่อยเร่งเครื่องไปครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  Sunaja
ถ้างั้นผมแนะนำให้เอาเข้าศูนย์น่าจะดีกว ...
Judicatorta โพสต์เมื่อ 6/6/2014 17:37

รถผมไม่มีปัญหาอะไรนะครับ แค่หากรีบเร่งช่วงเช้าเครื่องมันเย็นรถจะเร่งนิดๆ แต่ถ้าอุ่นเครื่อรอสักนาทีให้มันร้อนสักนิดก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host