"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ระบบล็อกมัน สัมพัทธ์กับความเร็วไม่ใช่หรอครับ ถ้ารถล็อกประตูอัตโนมัติแสดงว่าความเร็วก็น่าจะอยู่ที่เกียร์ 1 กำลังจะขึ้นเกียร์ 2 ความเร็วประมาณ 15-20 km/hr แล้วนะครับ หรือว่าท่านเข้ารถมาก็ล็อกประตูเลย แต่คนส่วนใหญ่จะให้รถมันล็อกโดยอัตโนมัติตามความเร็ว ตอนชนแล้วรถล็อกประตูแล้ว ตอนโค้งต้องเร็วแน่ๆ เลย

เวลาเครื่องเย็นหรือสตาร์ทครั้งแรกของวัน แล้วรีบเปลี่ยนเกียร์ มันพุ่งแน่นอนครับ ต้องเข้าใจกับการใช้รถเกียร์ออโต้ก่อนนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host