"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หัวเทียน รึป่าวครับ รถผมก็มีปัญหา ตรงที่ รอบเดินเบาเวลาเข้าเกียร์ D มันเหมือนจะดับแล้วมีเสียงแก๊กๆ ต้องถอนคันเร่งแล้วปล่อยค่อยไปต่ ถึงได้ เวลาสตาร์ ตอนหัวเทียนเย็น ติดยากมาก ตอนร้อนดีขึ้นหน่อย ช่วงสตาร์ตอนเช้า รอบต่ำมาก อาทิตย์นี้จะลองเปลี่ยนหัวเทียนดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมจัดการที่ปั้ม ครับ ตัวกรองปั้มติ๊กครับ เปลี่ยน ตามรูปครับ รอเดินเบาหายสตาร์ติดง่ายหมดไป 700  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host