"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เอาอีกแล้วมันกลับมาแล้ว

เกิดอาการ กระตุก ที่ความเร็วต่ำ 40-60 กม./ชม.  มีอาการกระตุก เมื่อกดคันเร่งหนักๆ  ฮือๆๆๆ เป็นไรอีกละลูกกกกกก!!!!!!!~  ใครพอทราบอาการ และ วิธีแก้ไข ช่วยแถลงไข หน่อยจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  uzzedunk

ตอบยากคับ ต้องไล่เช็คคับ
1.อายุการใช้ง ...
Ball_Korat โพสต์เมื่อ 14/5/2014 17:20

รถผมจะเป็นตอนใช้แก๊ส ถ้าน้ำมันยังไม่เคยลองครับ แต่คิดว่าไม่น่าจะเป็น สงสัยจะเป็นที่คอยล์จุดระเบิดจริงๆ  T T ขอบคุณมากครับ

ปล.ขอบคุณมากครับ คุณ noth1 ที่ให้ข้อมูลครับ จะลองเช็คดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host