"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ยาง toyo tire

ว่าจะเปลี่ยนยาง ครับ toyo tire. แถวบ้าน   ถูกมากแต่ไม่รู้การใช้งานจะเป็นงัยบ้าง ปกติ Michelin. ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้ดีครับนิ่มดิ เคยใช้อยู่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# hs5vzc

ถ้าเทียบกับปกติของคุณ การใช้งาน 1-2 ปีแรก ไม่แตกต่างคับ ข้อแตกต่างคือ
1.ราคาถูกลง
2.อายุการใช้งานสั้นลงแลกกับข้อ 1.คับ (ยางญี่ปุ่นจะหอนไวกว่าที่คุณเคยใช้)
3.ประสิทธิภาพถ้ารุ่นเท่ากันก็พอกัน บางรุ่นดีกว่า บางรุ่นแย่กว่า แล้วแต่ที่ท่านซื้อกับที่เคยใส่คับ

ปล.ถ้าปกติไม่เกินสามปีเปลี่ยนแนะนำคับ ถ้าใช้จนลืมหรือหมดสภาพก็แนะนำใช้ของเดิมดีกว่าคับ

ขนาดเดียวกัน  ราคา ต่างดันเป็นพันเลยครับท่าน

เคยใช้ บริดสโตน กับ แม็กซิส แค่นี้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host