"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้ไปท้าย LED สวยๆ

พี่ๆในคลับมีร้านหรือที่ใหน ขาย ไฟแต่ง ไฟท้าย  ไฟหน้า led สวยๆ ใหมคับ พอจะรู้ใหม

ซิตตี้ ZX ไม่เห็นมีไฟท้าย ที่เป็น LED สวยๆ มีที่ไหนทำมั่งคับ ใครทราบแนะนำหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 10# CITY_SPORT

ขอราคาด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟ LED ท้ายต้องทำร้านแต่ง custom made อย่างเดียวเลยครับ Bankkin มั้ง ไม่รู้ราคาครับ
ศึกษาดีๆนะครับก่อนตัดสินใจ

วิดีโอประกอบครับ
http://www.youtube.com/watch?v=r ... =PLEA9B475A774238A4

จัดไปครับ พ่นไฟท้าย ทำเองเสียค่าสีไม่เกิน100

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ  ANUCHAR

รายละเอียดราคา (เเยกชิ้น)...
ส่ง PM. ให้เเล ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 14/5/2014 14:39

ขอราคามั้งจิคับ

ขอบคุงคับ

ตอบกลับ 8# snowwhit

-ขอบคุณครับบ

ตอบกลับ 6# ANUCHAR

รายละเอียดราคา (เเยกชิ้น)...
ส่ง PM. ให้เเล้วครับ..

ตอบกลับ 2# l2ayhachi
ขอบคุณคับพี่เรย์

ตอบกลับ 5# snowwhit
  ผมว่าไฟหน้า โปรเจ็กเตอร์ก็สวยดีเหมือนกัน ใช้งบเท่าไหร่คับตามรูปนี้ ส่วนไฟท้าย ทำใจ ฮืออๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host