"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้ไปท้าย LED สวยๆ

พี่ๆในคลับมีร้านหรือที่ใหน ขาย ไฟแต่ง ไฟท้าย  ไฟหน้า led สวยๆ ใหมคับ พอจะรู้ใหม

ซิตตี้ ZX ไม่เห็นมีไฟท้าย ที่เป็น LED สวยๆ มีที่ไหนทำมั่งคับ ใครทราบแนะนำหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ZX  ทำใจครับ  โคมหน้าสำเร็จรูป ค่าย Eagle eye ไม่มีผลิตรุ่นนี้    ต้องไปผ่าโคมยัดโปรเจคเตอร์เอา
ส่วนไฟท้ายมีก็แต่LED ของ 03  ถ้ามาแปลงช่องไฟใส่ ZX ก็ได้  แต่ตลกมากๆครับ  เพราะมันไม่รับกับไฟที่ฝาหลัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พ่นดำไปเลยครับสวยเหมือนกัน ใช้สีเลย์แลนจัดเลย

ตอบกลับ 2# l2ayhachi

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/5/2014 10:12 โดย snowwhit

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/5/2014 10:07 โดย snowwhit

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/5/2014 10:01 โดย snowwhit

ตอบกลับ 1# ANUCHAR

ไฟท้ายไม่เห็นว่ามีครับ..นอกจากจะเเปลงตามที่คุณ เรย์บอก..เเต่ไม่เวิร์คเเน่ๆ
พ่นดำสโมค..รถสีขาวเข้ากันอยู่ ดุขึ้นนิดนึง..ดีกว่าผมว่า
...ส่วนไฟหน้านี่ ถ้าอยากจัด..ยัดโปรเจคเตอร์..+davil eye. เเหล่มละ ไฟหน้า led bar. เเบบที่เป็น 2 step.ลองเเล้วไม่ค่อยเข้ากันเท่าไหร่ครับ..
(จิงๆไม่เข้ากับกับเเนวผมมากว่า.. )
เเต่ก็เเล้วเเต่ชอบนะครับ..(ถ้างบเหลือ)

เอารูปมาฝากครับ..ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยครับ..
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 5# snowwhit
  ผมว่าไฟหน้า โปรเจ็กเตอร์ก็สวยดีเหมือนกัน ใช้งบเท่าไหร่คับตามรูปนี้ ส่วนไฟท้าย ทำใจ ฮืออๆๆๆ

ตอบกลับ 2# l2ayhachi
ขอบคุณคับพี่เรย์

ตอบกลับ 6# ANUCHAR

รายละเอียดราคา (เเยกชิ้น)...
ส่ง PM. ให้เเล้วครับ..

ตอบกลับ 8# snowwhit

-ขอบคุณครับบ

ตอบกลับ  ANUCHAR

รายละเอียดราคา (เเยกชิ้น)...
ส่ง PM. ให้เเล ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 14/5/2014 14:39

ขอราคามั้งจิคับ

ขอบคุงคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host