"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

พวงมาลัยรถหนัก

เมือวานเอารถไปหัดขับท่าเลี้ยวเข้าซอง ด้านซ้ายของช่องจอดรถ ประมาณ สองขั่วโมงได้ ปรากฏว่าพวงมาลัยแทบหมุนไม่ได้ หนักมือมาก ไม่ทราบว่าเป็นอะไร ตอนนี้ ไม้กล้าขับรถเลยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเล่าต่อครับ วันนี้ ขับได้เหมื่อนเดิมแล้วครับ ทีแรกนึกว่าเป็นที่น้ำมันเพาเวอร์ของพวงมาลัย แต่ถามศูนย์ เขาบอกว่า 2009 เป็นพวงมาลัยไฟฟ้า  สงสัยจะถอยหน้าถอยหลังมาก ระบบเลยรวน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# aru

ดีใจด้วยคับ ของผม 2004 ก็เป็นไฟฟ้าคับ ยังไม่เคยเจออาการดังกล่าวคับ น่าจะทำงานหนักร้อนเลยเอ๋อมั้งคับ พอเย็นก็เลยหาย โชคดีที่ไม่เป็นไรมากคับ..^_^

ของผมปี2003 แร็คพวงมาลัยไปแล้วครับ ทนขับหนักๆไปก่อน แต่บางวันมันก็ใจดีเบาๆให้สะงั้น ยังมะมีตังช่อมครับบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host