"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไปแต่งหล่อมาเพิ่มครับ หน้า 2 นะครับ ของเก่ามีใครสนปล่อยได้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/11/2014 12:36 โดย cityman2012

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/5/2014 13:07 โดย cityman2012

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/5/2014 18:52 โดย cityman2012

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน พาลูกชายมาแนะนำตัวครับ แนะนำด้วยนะครับ  ยังขาดกระจังหน้าครับยังไม่มีแบบที่ถูกใจ
อยากได้กระจังหน้าแบบนี้มีร้านแนะนำบ้างมั้ยครับ รูปนี้น่าจะเป็นของ 2008 น่าจะใส่ด้วยกันไม่ได้อะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยลงตัวครับ นี้แหละคนเล่นรถตัวจริง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# cityman2012

...ลงตัวสวยครับ...

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้กำลังมองหากระจังหน้าสวยๆถ้าพี่ๆเจอร้านเจ๋งๆแนะนำด้วยนะครับ

สอบถามหน่อยครับ พอดีผมกำลังจะใส่ สปริงโหลด
1.พี่ได้โหลดไหมครับ...?
2.ทำเครื่องเสียงมาหน้ารถลอยไหม...? (วิ่งกลางคืนกลัวไฟเเย่ตาคนอื่น)
3.เปิดดังๆ ฝาท้ายสั่นเเรงไหม ต้องเเดมป์เยอะรึป่าว...?

ตอนนี้เจอปัญหาประมาณนี้แหละครับ เลยกะว่าจะไปเอาหน้าลง ด้วยการใส่สปริงโหลด

1.พี่ได้โหลดไหมครับ...?      
  ตอบ   ไม่ได้โหลดครับเสกิร์ตด้านข้างค่อนข้างใหญ่จะมองดูเหมือนรถโหลดครับ ขนาดไม่โหลดยังขูดเลยครับ 55

2.ทำเครื่องเสียงมาหน้ารถลอยไหม...? (วิ่งกลางคืนกลัวไฟเเย่ตาคนอื่น)  
ตอบ   ลอยนิดนึงครับ ผมเข้าศูนย์ให้ช่างปรับไฟลงให้ครับ
3.เปิดดังๆ ฝาท้ายสั่นเเรงไหม ต้องเเดมป์เยอะรึป่าว...?
ตอบ   ผมแดมป์มาเฉพาะด้านล่างครับ ด้านบนไม่ได้แดมป์ ถ้าเปิดแรงก็สั่นแรงนะครับมันจะมีเสียงตรงป้ายทะเบียนครับ แต่ปกติตอนวิ่งไม่ค่อยเปิดดังครับฟังนิ่มๆในรถ จะเปิดดังก็ตอนจอดแล้วเปิดกระโปรงหลังขึ้น แล้วนั่งเมากับเพื่อนครับ 55

สวยงามครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/5/2014 18:52 โดย cityman2012

สวัสดีครับพี่ ...
cityman2012 โพสต์เมื่อ 9/5/2014 18:30

สวยมาก ๆ คราบ

หล่อครับ

สวยๆๆๆครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host