"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่อง การเคลมประกัน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/5/2014 14:47 โดย luziano

พอดีประกันผมใกล้จะแล้ว อีก 2 เดือน รถผมมีรอยอยู่นิดนึงครับนิดเดียวจริงๆ

ประกันของผมเป็นประกันชั้น 1 ของ ศรีอยุธยา เจเนรัล ซ่อม อู่ ครับ

ตอนนี้ผมทำงานอยู่ชลบุรี แถวแหลมฉบังครับ ซึ่งจากการสอบถามพี่ที่ทำงานผม เค้าบอกว่าอู่แถวนี้ไม่ค่อยดี เอาไปซ่อมเองดีกว่า ราคาพันถึงสองพันบาท

และผมว่าผมจะเปลี่ยนเป็นประกันของทิพย ใช้สิทธิ์ กบข ครับ อยากสอบถามว่า มีอู่แถวชลบุรีที่ไหนแนะนำไหมครับ
แล้วถ้าผมไม่ซ่อมแล้วไปต่อประกันเจ้าอื่น จะเป็นยังไงครับ

ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นิดเดียวเองปล่อยไปเถอะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host