"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตามร้านขายของแต่งเยอะครับ ราคา 7-8 ร้อย ประมาณนั้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อืม ถ้างั้นเคยสั่งของในเน็ตป่าวครับ ตามหน้าซื้อขาย ผมเองก็สั่งประจำ ข้อดีคือ สะดวก มีทุกอย่างที่เราอยากได้ ข้อเสียคือ ไม่ได้เห็นของตัวจริงก่อน ต้องมาติดตั้งเอง ต้องโอนเงินไปให้เขาก่อน(แต่ทุกเว็บก็จะให้โอนก่อนส่งทีหลังครับ) อาจต้องรอบ้าง ผมว่าอย่างหูลากติดตั้งเองได้ง่ายนะ ผมอยู่ที่อุดร มีร้านประจำขายของแต่งซิ่งพร้อมติดตั้งให้เลยสบายหน่อย แต่บางตัวที่ติดเองได้ผมก็สั่งมาติดเองครับ ลองดูครับ www.facebook.com/ud option ร้านขายของแต่ซิ่งที่อุดร ราคาเท่ากันกับกรุงเทพ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผู้รู้มาช่วยตอบทีครับ ยังไม่เคยมีประสบการณ์

เคยคิดเหมือนกันครับว่าอยากยกเครื่อง vtec มาใส่ เพราะ zx ที่ใช้เป็นเครื่อง i dsi เกียร์ MT แต่เคยได้ยินมาว่า เครื่อง vtec จากญี่ปุ่นตรงรุ่นมีแต่เกียร์ ออโต้ ถ้ายกแต่เครื่งมาลง ใช้เกียร์เดิม กล่องECU idsi มันไม่เข้ากันกับเครื่อง ข้อเท็จจริงเป็นอย่างไรขอให้นายช่างช่วยชี้แนะด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host