"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
3M แท้ หน้า60 รอบคัน 80ครับ... ตอนกลางวัน แดดแรงๆ ไม่ร้อนครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ออกจากศูนย์ 3M  60 รอบคันรู้สึกร้อน
เลยเปลี่ยนลอกออก 3Mหน้าเป็น  60 ปรอทบานหน้า 80 ปรอทรอบคัน ค่าปรอท 25%  
กลางวันขับสบาย...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าติดไปนานๆแล้วฟิล์มจะสว่างขึ้นเรื่อยๆรึเปล่าครับ
ยังไม่เคยเห็นฟิล์ม 60 เลยไม่แน่ใจว่าของจริงเข้มขนาดไหน
แอบสนใจอยู่ แต่ก็กลัวขับกลางคืนยากครับ

ลองไปกดดูสีเล่นๆก่อนก็ได้ครับ http://www.3mautofilmclub.com/%E ... 9%E0%B8%95%E0%B9%8C   แล้วเลือกสีที่ชอบเอา ของผม fxr35/fxr20  เงานิดหน่อย

ติดR75ของฮายคูลมาครับ ฟิล์มเบลอมากรู้สึกจะสะท้อนเข้าด้านในด้วย แปลกฟิล์มปกติทั่วไปจะสะท้อนออก ทางร้านติดตั้งแจ้งว่าน่าจะเป็นทั้งลอตเลย สำหรับใครที่จะติดเลือกดูดีๆนะครับหรือไม่ก็เปลี่ยนยี่ห้อไปเลย

ผมติดฟิล์ม 3M  60 รอบคัน  ช่วงแรกๆก็ดูมืดนิดๆ พอผ่านไป 2 ปี ฟิล์มบางลงมากเลยคับ  ^^

หน้า 50 รอบคัน 60 ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host