"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอถามเรื่องMax หน่อยจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/5/2014 13:46 โดย naydekdue

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/5/2014 13:45 โดย naydekdue

พอดีจะไปใส่ MAX ใหม่ แต่ไม่รู้เรื่องเลยจ้า เลยเข้ามาถามก่อน สนใจ ENKEI SC 22 อยู่ค่ะ ใครมีรายละเอืยดบอกหน่อยค่ะว่าจะใส่ย่างเท่าไร แล้วเสปค MAX ตัวนี้มีกี่แบบ จะใส่ขอบ 17 ค่ะ แล้วจะติด ซุ้มไหม Max รุ่นนี้ มีหน้ากว่าเท่าไรบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีจะไปใส่ MAX ใหม่ แต่ไม่รู้เรื่องเลยจ้า เลยเข้ามาถ ...
naydekdue โพสต์เมื่อ 5/5/2014 12:57

ขอบ 17 ใส่ยาง 205/45/R17 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/5/2014 13:46 โดย naydekdue

ตอบกลับ 2# SoDaZaaaaa

ขอบคุณจ้า

ตามนั้นครับ

ตามนั้นครับ

ตอบกลับ 1# naydekdue

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

thaibanna โพสต์เมื่อ 6/5/2014 07:08

ตอบกลับ 1# naydekdue

ตามรูปคับ

ข้อมูลแน่นครับ ฮิๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host