"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เข้าศูนย์เช็คโค๊ดดีกว่าครับ ไม่กี่ร้อย

จะได้ไม่บานปลาย และลองสังเกตพวกท่ออ่อนต่างๆในห้องเครื่องด้วยครับ ส่วนใหญ่ติดแก๊สแล้วร้อน ท่อมันจะแบนแล้วตัน.

ส่วนตัวผมเจอมา O2 ตัวหน้าเสียแต่ไฟไม่โชว์ครับ ต้องไปเช็คโค๊ดถึงรู้ว่ามันเสีย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host