"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากเปลี่ยนล้อเป็น 16 นิ้ว ต้องเปลี่ยนไรบ้าง

พอดีผมขับ All New City 2012 รุ่น V
อยากจะเปลี่ยนไปใส่แม็กตัวท็อป วง 16 นิ้ว ไม่ทราบต้องเปลี่ยนโช็คหรืออะไรหรือเปล่าครับ
รบกวนผู้รู้ด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีผมขับ All New City 2012 รุ่น V
อยากจะเปลี่ยนไปใส่แม็กตัว ...
omhman โพสต์เมื่อ 28/4/2014 15:57

ไม่ต้องเปลี่ยนอะไรครับ ยกใส่กันได้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host