"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอถามเรื่องไฟแนนซ์หน่อยครับ

คืออยากทราบว่าผมพึ่งทำงานได้ยังไม่ถึงปี (ถึงตอนนี้ประมาณ7เดือนครับ) จะซื้อรถแบบนี้จะผ่านป่าวครับ เงินเดือน ตอนนี้17,XXX บาทครับ แต่ว่าก่อนหน้าเคยทำอยู่อีกที่ได้ปีกว่าแล้วบริษัทก็ปิดกิจการเลยต้องหางานใหม่ครับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหนอยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนผม เขาจะดูบัญชีย้อนหลัง 6 เดือน ว่าความน่าเชื่อถือของเรามากน้อยแค่ไหน และก็มีคนค้ำ ส่วนมากจะผ่านนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host