"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มาขอข้อมูลช่วงล่างคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/4/2014 12:27 โดย VEZAA

พอดีเพิ่งได้เงินแสน เลยว่าจะจัดแม็กสักคู่คับ สับสนอยู่ที่ขอบ 16-17
1.แม็ก bbs rs 16 หน้า8หลัง9 +20 ทั้ง 2 ยาง 195/45/16
2.แม็ก bbs rs 17 หนัง8หลัง9 +30 ทั้ง 2 ยาง 205/40/17
กะว่าจะกดลงสัก 1-2 นิ้ว แบบไหนจะเหมาะก่า
เรื่องช่วงล่างไม่มีข้อมูลเลยคับแนะนำที โหลดนิยมใช้แบบไหนกัน งบ 20000
***รถใช้งานทั่วไปคับ ขอคุณล่วงหน้าคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

17  กว้าง8.5 ออฟ-20  ยาง195/40/17  ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 3# aekmo

ขอบคุณคับพี่ อยากได้ประมานนี้แหละคับ  แล้วช่วงล่างจัดชุดแบบไหนดีคับ ทั้งแม็กทั้งช่วงล่างตั้งงบไว้ไม่เกิน 5หมื่น

ตอบกลับ  aekmo

ขอบคุณคับพี่ อยากได้ประมานนี้แหละคับ ...
VEZAA โพสต์เมื่อ 28/4/2014 10:44

ตอบกลับ  aekmo

ขอบคุณคับพี่ อยากได้ประมานนี้แหละคับ ...
VEZAA โพสต์เมื่อ 28/4/2014 10:44

เกิน50000 ครับ     แม็ก+ยาง  36400  โช้คสตัทรปรับเกลียว Silver 30800 (โมโช้คเพิ่มอีก)  พับซุ้มล้อหลัง,ปรับแคมเบอร์ล้อหน้า

สู้ๆคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host