"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

การเลือกซื้อน้ำมันเครื่อง

เปลี่ยนน้ำมันเครื่องครั้งหน้ากะว่าจะซื้อไปเองและให้ 0 เปลี่ยนให้ ควรซื้อน้ำมันเครื่องของอะไรดีครับ ตั้งใจว่าจะป็นแบบกึ่งสังเคาระห์เพราะรถใช้น้อย ครบ 2 ปี วิ่งแค่ 22,000 โล ครับ และยังมีอะไหล่ในการเปลี่ยนนำ้มันเครื่องอันไหนที่เราสามารถซื้อไปเองและให้ 0 เปลี่ยนให้ครับ เพราะเข้า 0 ที่หมดไปเยอะเหมือนกันครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host