"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะได้เงินคืนไหมน้อ เห็นข่าวว่าเงินหมด

เห็นข่าวมื้อวานนี้ ว่า
                         เงินที่มีอยู่พอจ่ายแค่ถึงเดือนเมษายนนี้
                         จะของบเพิ่ม ถ้าได้ก็มีจ่ายแค่กันยายน
                         ถ้าเงินงบประมาณหมด ก็ต้องรอปีงบประมาณใหม่
                         แต่ตอนนี้ไม่มีรัฐบาลใครจะอนุมัติเงินให้ละ

เห็นข่าวแล้วปวดตับ

รอเงินคืนยุครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# Bigball_BB

กำลังรออยู่ด้วยคนคับ ตามกำหนดขั้นตอน ผมจะได้รับวันที่9เดือนพฤษภาคมนี้ ข่าวนี้ได้ยินมานานเเล้ว
   ถึงตอนนี้เลยปลงๆๆอ่ะคับ เฮ้ออ เพราะคิดมากมันจาเครียด555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเดือนกันยายนคิดแล้วเศร้าใจ ประท้วงตามด้วยพ้องศาลเอา ฮ่าๆๆๆ

ผมสิงหา น่าหนักใจ

ผมก็สิงหา เฮ้อ เว็ปสรรพสามิตก็เข้าไม่ได้อีก(บล็อคไว้ป่าวไม่รู้) จะเช็คว่าผ่านไม่ผ่านยังไงล่ะทีนี้

เรียนแจ้งให้สบายใจครับ  กรณีคืนเงินภาษีรถคันแรก รัฐบาลไม่ได้นำเงินตัวเองมาให้ แต่นำเงินภาษีที่บริษัทรถยนต์นำส่งมาคืนให้เราครับ  ดังนั้นเราจึงได้รับเงินคืนแน่นอน เพราะการนำส่งภาษีรถยนต์ บริษัทต้องนำส่งตามปกติอยู่แล้วครับ ...ส่วนผมได้คืนเรียบร้อยแล้วเมื่อเดือน มี.ค.57 ครับ ^^

ได้แน่ๆครับ แต่ต้องรอบ้างสถานการณ์แบบนี้ เฮ้อ เซ็ง

ผมกำหนดรับวันที่9เดือนนี้เหมือนกันยังเงียบอยู่เลยครับ

ของผม 16/6/14 รอครับ อีกนิดนึง.. ถ้าไม่ได้ มีงอล 555

Update ครับได้เงินคืนเรียบร้อยแล้วครับเมื่อวันที่ 9 - 8 - 57  ตรงตามกำหนดเวลาเป๊ะเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host