"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าหมายถึงจะเอาไฟท้าย BMW มายัดใส่ City  ตามอู่สี ที่รับผ่าซุ้ม ทำบอดี้ ทำ VIP  พวกนี้ทำได้หมดครับ
ขอแค่มีของ หรือมีงบ

ดูในรูปอาจจะใกล้เคียง  แต่ใส่จริงไม่สวยแน่ๆครับ    เพราะ BMW ตัวนี้ กับ  City  Segment รถต่างกันเกิน
พอมาเทียบกันจริงๆ  จะใหญ่กว่าไฟ City เยอะครับ

-------------------------------------------------------------------------
แต่ถ้าหมายถึงแค่ไฟ City  ที่คล้ายๆแบบนี้    ช่วงนี้ก็เห็นมีอยู่นะครับ   แต่ไม่ค่อยสวยโดนใจเท่าไหร่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host