"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอคำแนะนำเปลี่ยนจานเบรก+ผ้าเบรก

พอดีวันนี้ไปเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องมาที่บีควิก และได้ตรวจเช็คช่วงล่างฟรี ปราฏกพบว่า จานเบรกและผ้าเบรกบางแล้วควรที่จะเปลี่ยนได้แล้ว อยากสอบถามว่าเพื่อนๆไปหาซื้อพวกจานเบรกและผ้าเบรกกันที่ไหน ราคาเท่าไร หรือไปเปลี่ยนที่ไหน แนะนำที่ค่ะ ขอบคุณทุกๆคนมากนะค่ะ

เราใช้ city zx ปี 05
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host