"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับทุกท่าน พึ่งรับรถมาเมื่อวาน รุ่นSV   วันนี้ว่าจะลองใช้ดูบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อผมใช้ทุกวันครับ เวลาออกตัว หรือจะเร่งแซงรถสิบล้อ ขอบอกว่าดีมาก แต่ก็เปลืองน้ำมันมากครับ
หลังๆมา แทบไม่ได้ใช้เลยครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองใช้แล้วครับซดน้ำมันจิงไรจิง แต่ก็เอาไว้ช่วยเบรคครับ การเดินทางทำงานกลับบ้านเส้นทางใช้งานค่อนข้างเป็นเนินเขาเล็กๆ พอให้ได้ใช้ครับผม

ใช้ยังไงครับ นี่ขับธรรมดาอย่างเดียวเลย ใช้ไม่เป็น ไม่ได้ใช้เลย
iTong (หนุ่มเมืองยศ)
New City 2012

ของ ผม MT ไม่มี Paddle shift ครับ เลยไม่เคยใช้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host