"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้ข้อมูล ยางตลาดทดแทนอ่ะครับ

อยากทราบข้อมูลยางตลาดทดแทนอ่ะครับว่ามันคืออะไร แล้วถ้าจะเปลี่ยนไปใช้จะดีรึเปล่า แล้วมันแตกต่างจากยางมาตรฐานยังไงบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ก็โอนะ ผมใส่ บริดสโตน re002 195 55 15 เส้นละ 3800 ราคาcockpit แพงแต่คุ้มครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็เพิ่งเคยได้ยิน ก่อนที่จะมาโพสนี่แหละครับ เพราะเห็นในเว็ป เค้าเขียนว่ายางตลาดทดแทน แล้วก็ยางมาตรฐาน เลยงงว่ามันต่างกันตรงไหน แล้วไอยางตลาดทดแทนมันคืออะไร แต่ก็ไปเปลี่ยนมาแล้วหละครับ ของYOKOHAMA Blue earth ครับ เส้นละ 2000 แพงมั้ยเอ่ย

ราคาถูกคุณภาพพอใช้ก็maxxisครับถ้างบน้อย

อยากทราบข้อมูลยางตลาดทดแทนอ่ะครับว่ามันคืออะไร แล้ ...
ZX-man โพสต์เมื่อ 18/4/2014 14:25

จะหาซื้อยางใหม่ ดูในลิ๊งนี้ได้เลยครับ ถูก ๆ เพียบ http://www.hondacityclub.com/board

ยางตลาดทดแทน เพิ่งเคยได้ยิน แต่ถ้าเดา น่าจะเป็นยางท ...
noth1 โพสต์เมื่อ 18/4/2014 16:21

ยางตลาดทดแทน เพิ่งเคยได้ยิน แต่ถ้าเดา น่าจะเป็นยางที่ขายตามร้านยางทั่วไปที่ไม่ใช่ยางที่ติดมากับรถ ใช่ไหมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host