"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้ารถใหม่ควรเปลี่ยนที่ศูนย์นะครับ มันเกี่ยวกับการรับประกันเครื่ิงยนต์ด้วยเพราะเขาจะลงในเล่มให้ ถ้าเราเปลี่ยนอู่นอกถ้าเครื่องมีปัญหา ฮอนด้าจะอ้างได้ว่าเราไม่เข้ารับบริการตามระยะเวลาคือไม่เข้าไปเปลี่ยนที่ศูนย์ แต่โอกาสที่เครื่องใหม่จะมีปัญหาก็น้อยมากๆลองคิดดูเอาละกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คะ คือศูนย์โทรมาเรียกไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องเหมือนกัน city 2013 เพราะครบระยะเวลา แต่รถวิ่งน้อยยังไม่ถึง 10,000กม. แต่คิดค่าเปลี่ยนตั้ง 2 พันกว่าบาท ช่วยแนะนำหน่อยจะ เพราะรถเพิ่งออกมาได้เกือบ 2 ปีแล้ว จะเปลี่ยนที่ศูนย์หรือยังไงดี มือใหม่ค่าา TwT
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host