"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เชคระยะ เข้าศูนย์ไหนดี

เชคระยะ เข้าศูนย์ไหนดีครับ ระหว่าง
1.Honda พระราม4
2.Honda วอง ลาดพร้าว (ฝั่งตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว)
3.Honda สะพานใหม่
4.Honda รามอินทรา
5.Honda เลียบทางด่วนรามอินทรา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใกล้บ้านครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บ้านอยู่แถวไหนครับ  ถ้าแถวนนทบุรี แนะนำ  V Group ปากเกร็ด-เมืองทอง กับ ติวานนท์

แนะนำเป็นพระราม 4 นะ แค่เช็คระยะไม่มีปัญหาอะไร แต่ถ้าซ่อม Honda วอง ไม่แนะนำมีคนมาบ่นเยอะว่าไม่ดี บริการก็แย่

ท่านใดเคยเปลี่ยนศูนย์ฮอนด้าศรีนครินทร์เป็นอย่างไรบ้างครับ พอดีจะเข้าไปเช็ค10000โลครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host