"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจครับ กำลังหาร้านทำพอดี ผมอยู่แถวบางนา กม.18 (ซอยวัดศรีวารีน้อย) ครับ รถ honda city zx ตั้งบ่าวาล์วอย่างเดียว คิดราคาเท่าไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เช็ค PM ด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับประกันความพึงพอใจครับ เพราะรูปด้านบนเป็นรถผมเอง ถึงแม้จะมีอุปสรรคกับสภาพอากาศ เดี๋ยวฝนตกเดี๋ยวแดดออก แต่พี่แกก็สู้ไม่ถอย ต้องยอมรับจริง ๆ ว่างานพี่แกทำให้ผมพอใจมาก ให้ความรู้เกี่ยวกับรถ ปรึกษาปัญหารถได้ทุกเรื่อง อธิบายได้อย่างไม่มีอะไรสงสัย ใจดี เป็นกันเองดี แถมรถยังสวยด้วย 555 สุดยอดครับพี่...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host