"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กำลังหาอยู่พอดีเลย เอารถไปให้ทำถึงที่ใช้เวลานานไมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทางผ่านเลย 105 นี่ซอยลาซาลใช่เปล่า ตั้งวาวล์+ล้างปีกเท่าไหร่ครับ วันอาทิตย์รับทำหรือเปล่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทางผ่านเลย 105 นี่ซอยลาซาลใช่เปล่า ตั้งวาวล์+ล้างปีกเ ...
canman โพสต์เมื่อ 13/5/2014 10:29

ชุดนนี้ราคา 550 บาท เท่านั้นคับ วันอาทิตย์ผมอยู่ ลาดพร้าว 87 คับ
แต่ถ้าวันเสาร์ก็ได้ หรือให้ผมไปบริการได้ถึงที่คับ

กำลังหาอยู่พอดีเลย เอารถไปให้ทำถึงที่ใช้เวลานานไมค ...
sat2433 โพสต์เมื่อ 13/5/2014 06:18

ใช้เวลา 3-4 ชม. คับ เครื่องร้อนต้องให้เครื่องเย็นก่อน
ใช้เวลา 2-3 ชม. ถ้าเครื่องเย็น คับ

กำลังหาร้านทำเลยครับ บริเวณใกล้เคียงด้วย
ไม่ทราบว่า ...
tongzildjian โพสต์เมื่อ 12/5/2014 21:26

ระบบแก๊สผมเช็คได้แค่พื้นฐานคับ เพราะผมไม่มีชุดสายคอนเนคกับกล่องแก๊ส
แต่ผมจูนได้เฉพาะ แก๊สของ AC เท่านั้นคับ

งานเมื่อวันที่ 16/5/57
ไปจัดหนัก HONDA FEED สตาร์ทดับๆ วาล์วยันสุดๆๆ เที่ยวนี้ไปจัดถึงที่บ้านลูกค้ากันเลย

สกปรกน่าดู

เอี่ยมๆๆๆ

ตั้งวาล์วกัน

ปิดฝาแล้วทำความสะอาดซะหน่อย

เสร็จแล้วคับ

งานเมื่อวันที่17/5/57
ลูกค้า CITY 2009 LPG ENERGY REFORM มาตั้งวาล์วถึงที่เลย
ผมก็จัดเต็มให้ทุกดอก

สกปรกมากๆๆ ขนาดศูนย์ HONDA ล้างมาเมื่อไม่กี่หมื่นโล

เจอผมล้างซะ

ตั้ววาล์วซะหน่อย

เสร็จคับปิดฝาเลย

ลืมรูปตอนประกอบเสร็จ

สนใจครับ กำลังหาร้านทำพอดี ผมอยู่แถวบางนา กม.18 (ซอยวัดศรีวารีน้อย) ครับ รถ honda city zx ตั้งบ่าวาล์วอย่างเดียว คิดราคาเท่าไหร่ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/5/2014 21:41 โดย NOOMA
สนใจครับ กำลังหาร้านทำพอดี ผมอยู่แถวบางนา กม.18 (ซอยวั ...
HANGTEN โพสต์เมื่อ 19/5/2014 15:16

ราคานี้เลยคับ 550 บาท เพราะปีกผีเสี้อยังไงต้องถอด เลยต้องล้างไปในตัวคับ
ส่วน กม. ที่เกินคงประมาณ 10-15 กม. ก็ กม.ละ 20 บาทคับ เศษของหน่อยเมตรไม่นับคับ(นับตามจริงคับ)

เช็ค PM ด้วยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host