"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยตอบหน่อยครับบ เรื่องเชื้อมไอโฟนกับUSBในรถ

บอกหน่อยครับว่าเชื่อมไอโฟนกับ new city2012 ยังไง ผมลองทำดูเเล้วเเต่เสียงมันไม่ออกครับ กดที่ปุ่ม USBของรถเเล้วก็ไม่ได้ช่วยบอกวิธีหน่อยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# plangzazaz

ต้องหาสายแบบนี้แล้วเปิดช่อง  AUX เข้าใจตรงกันนะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับ

แค่เสียบ สาย usb iphone กับ USB รถก็ได้แล้วนะครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ไม่ได้อีกเสียงครับลองแล้วครับ

[quote]ตอบกลับ  plangzazaz

ต้องหาสายแบบนี้แล้วเปิดช่อง  AUX เ ...
thaibanna โพสต์เมื่อ 13/4/2014 17:57 [/quote

แต่ผมทำได้  เข้าใจตรงกันน่ะ

ถ้าอยากเสียงดีแนะนำ dock (lighting) to aux เสียงดีกว่า aux to aux เยอะครับ เหมือนได้เครื่องเสียงใหม่เลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host