"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พึ่งรู้เหมือนกันนะเนี่ย ว่าถ่ายแบบ ดูดมาจากถัง 200 ลิตร มาใส่ให้ ไม่เคยรู้มาก่อนเลย เฮ่อะๆๆ ของผมนี่ใช้ซื้อจากข้างนอก หิ้วเข้าไปครับ ตั้งแต่ออกรถมาพึ่งถ่ายไปครั้งเดียวเอง ตอนออกมา 6 เดือนแรก รถวิ่งน้อย ตอนนี้ผ่านมาปีกว่า ยังลื่นปรื๊ดๆๆอยู่เลย แนะนำ mobil 1 ครับ สังเคราะห์ 100% แพงหน่อยแต่ขับกันยาวๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host