"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นถัง 200 ลิตร ครับ แล้วดูดขึ้นมาเติมให้ครับ
ผมขอแชร์ประสบการณ์หน่อยผมเคยอยู่ประกอบเครื่อง Benz มาครับ ในถัง 200 ลิตร ส่วนมากไม่สะอาดมีเศษสนิมเหล็กเพราะถังจะถูกนำมาวนใช้ใหม่ ก่อนดูดขึ้นมาใช้ต้องใส่ผ้ากรองอะเอียดที่ตัวดูดก่อน ถึงจะนำมาใช้ได้
ถ้า 0 เขาใส่ตัวกรองก่อนก็ดี แล้วถ้าไม่ใส่หละ ..........?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host