"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้ำมันเครื่องรถใหม่ ไม่ถึงแสนโล ใช้เบอร์ 0w20  เป็นแบบสังเคราะห์ เปลี่ยนทุก หมื่นโล
เกินแสนโล ขยับมาใช้ 5w30
เกินสองแสนโล ใช้เกรดขยับไปอีก 10 ครับ
ที่หิ้วน้ำมันเครื่องไปเอง ซื้อน้ำมันครื่องไปเท่าไหร่ครับ แบบสังเคราะห์เปล่าครับ
ของ 0 เห็นราคาตามปริมาณที่ใช้ ยังไม่ถึงพันเลย ซื้อข้างนอกเห็นแพงกว่านี่ครับ
ถ้าซื้อได้ถูก ช่วยแนะนำร้านหน่อยสิครับ คราวหน้าจะได้ซื้อเข้าไปเองบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host