"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้ำมันเครื่องมีเกรดของมันอยุ่ครับ ว่าเปลี่ยนที่ระยะการวิ่งกี่กิโล น้ำมันเครืองอยู่ได้เป็นปีครับ ไม่ต้องกลัว ถ้าไม่สบายใจ 6 เดือนเปลี่ยนก็ได้ครับ เพราะราคาก็ไม่ได้สูงมากมายนัก เพื่อความสบายใจ ผมใช้เกรดที่เ่ปลียน10000กิโล แต่ผมใช้ที่ 8000 ก็เอาออกแล้วครับ แต่เกิน 6 เดือนแน่นอน น่าจะอยู่ที่ประมาณ 10 เดือน ก็ครบ 8000 กิโลสำหรับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host