"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City 2014 ขับ 100 อยู่ดีๆรถก็ดึงไปซ้ายเหมือนรถจะแฉลบเลย น่ากลัวมากๆครับ

ตั้งแต่เมื่อวันก่อนครับ ขับรถสาย ชม-ลำปาง แล้วอยู่ๆ รถก็ดึงไปทางซ้ายทันที แล้วก็กลับมาตั้งตรงครับ จังหวะที่มันดึงมาทางซ้ายเหมือนมันจะแฉลบเลยครับ ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาจนถึงวันนี้พอขับเร็วถึงร้อยก็มักจะเจออาการนี้ครับ โดยเฉพาะตอนที่รถวิ่งบนถนนไม่ค่อยเรียบ หรือเจอหลุมตื้นๆครับ (ตอนนี้กลัวการใช้ความเร็วมากครับ) ขอความชี้แนะจากทุกๆท่านด้วยครับ อยากรู้ว่ามันเกิดจากอะไร แล้วจะแก้ปัญหาอย่างไรครับ:L

อีกนิดนึงครับ city พวกมาลัยเบามากๆครับ ทำยังไงจะให้มันหนักขึ้นครับ ขับแล้วหวิวๆยังไงไม่รู้ครับ
{:4_377:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host