"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นึกว่าผมจะเป็นลักษณะแบบนี้คนเดียว ผมก็เอาน้ำล้าง แล้วเอาสีแต้มที่ได้จากศูนย์ ไม่รู้ว่าจะกันสนิมได้ไหม แล้วก้อเอาสายยางต่อท่อจากกล่องพลาสติกที่ห่อหุ้มแบตมา ถ้าน้ำกรดไหลออกมาอีกคราวนี้ไหลลงดินแน่นอน ถึงจะ วัวหายล้อมคอก ก็ยังดีอ่ะ ประวัติศาสตร์ จะได้ไม่ซ้ำรอยครับเสียดายจริงๆแต้มสีแล้วก็ไม่เนียมเหมือนเดิม เพราะรถ2ปีแล้วคงเคลมไม่ได้แล้วมั๊ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host