"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเคยเป็นเหมือนกันเลยครับ เติมจนเต็ม แล้วขับมันล้นออกมา มารุ้อีกที สนิมกินแล้วครับ ก็เข้าศูนย์ แต่โชคดีอยุ่อย่าง ผมมีใบเคลมเก่าอยุ่ที่ยังไม่ใช้ เปลี่ยนจากเคลมสเกือร มาเป็นตรงแท่นที่โดนน้ำกรั่นแทน ศูนย์จะขูดสีชั้นบน ส่วนที่สนิม แล้วทากันสนิมปู่พื้นใหม่หมด แล้วเคลือบทาสีให้ใหม่ ปกติแล้วน้ำกรั่นไม่ต้องเติมครับ ถ้าเข้าเช็คระยะ6เดือนประจำ ทางศุนย์จะทำให้เอง ตอนนี้ก้กลับมาปกติแล้ว^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host