"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าซ่อมเสร็จแล้วตรวจสอบเรื่องน้ำรั่วและรอยขีดข่วนด่วยน่ะครับ ด้วยความหวังดี เพราะผมโดนกับตัว เปลี่ยนกระจกหน้า ใช้งานได้สักพัก น้ำรั่วแถมกระจกเป็นรอยอีก ตรวจสอบให้ดีๆน่ะครับ

ปล. เปลี่ยนที่ศูนย์ฮอนด้าสุขาภิบาล 3 แน้นเลนน่ะครับ เปลี่ยนที่ศูนย์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
BLACKDARK

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host