"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เช็คมาแล้ว รู้ว่าตัวไหนเสียแล้ว ไปหาซื้อเอาเองเลยครับ
บูชปีกนก ของเทียบ ราคาครึ่งนึงของราคานี้ครับ (4 ตัวเลยนะครับ)
เบ้าโช๊ค แท้ 2 ตัว ก็ครึ่งราคานี้ครับ
แท่นเกียร์ ถูกกว่า เกือบๆ 4 เท่าครับ

อ้อ ราคาอะไหล่นะครับ แล้วหาช่างใส่ให้ครับ ค่าแรงไม่เท่าไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host