"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แผงฟิวส์และรีเลย์ของ new city อยู่ตรงไหนครับ???

1.แผงฟิวส์และรีเลย์ของ new city อยู่ตรงไหนครับ???
2.พอมีรูปประกอบด้วยรึปะครับ  (จะขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆครับ)
จะสำรวจดูว่ากล่องมันมีตัวฟิวส์และรีเลย์ ตัวไหนที่สำคัญบ้าง? วิ่งมา 100,000 กว่า กม. ละครับ  จะเดินทางไกล กันไว้ก่อนครับ   เน้น รีเลย์แอร์ พัดลม  เครื่องยนต์  ประมาณนี้อะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ในคู่มือมีบอกครับ
1 ที่Batterry
2 ดึงฝาช่องเก็บของด้านคนขับออกมา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดึงฝาช่องเก็บของด้านคนขับออกมา   ผมทำตามคู่มือแล้วครับ   มันดึงไม่ออกครับ  ดึงแรงกลัวหักอีกครับ???
มันดึงออกยังไงครับ ฝาช่องเก็บของ???   (ทำตามคู่มือเลยครับ  ดึงยังไงก็ดึงไม่ออก)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host