"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่แน่ใจว่า ใส่กรองแอร์แล้วจะดีมั๊ย แต่ตอนนี้รถคันนี้ เหม็นอับมาก  ๆ ๆ    ทั้งซักพรม เปิดประตูตากแดด ล้างทำความสะอาดภายในใหม่หมด ก็ไม่หายอ่ะครับ  (จอดมาหลายปี) เลยว่าจะลองล้างตู้แอร์ และใส่กรองแอร์ดู เผื่อหาย  แต่ตอนนี้แอร์มันเย็นมา่ก ๆ   ๆ ๆ  ก็เลยไม่รู้จะได้ล้างรึป่าวอ่ะครับ            คันนี้ผมซื้อต่อ ลูกพี่ลูกน้องมา แสนสี่ เองครับ เค้าใช้คนเดียวตั้งกะป้ายแดง มีผุใต้ฐานแบตเตอร์รี่ ตรงยางแท่นเครื่อง  ภายนอกมีริ้วรอยบ้าง   แต่ภายในสวยมาก ๆ เบาะหนัง    ชอบมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host