"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสียงดังตอนเลี้ยวรถ

รถผมเวลาเลี้ยว หรือเข้าโค้งยูเทริน จะมีเสียงดังเหมือนเราเหยียบเบรค ดังมากครับ  ทั้งๆที่ไม่ได้ขับเร็วแต่เหยียบเบรคตามประสาการเลี้ยวรถ  (สังเกตุว่าเคยเป็นตอนออกรถแรกๆครับ  แต่ตอนนี้ดังขึ้นมาอีก รถจะ 2 ปีแล้วครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นที่ยางครับ michelin ผมก็รำคาญมากเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วมีวิธีแก้ไขมั้ยครับ  หรือว่าจะเป็นปัญหาในอนาคตหรือไม่ครับ

ผมก็เป็นครับ เวลาเลี้ยว เข้าโค้ง เบรค ดังน่ารำคาญ

เปลี่ยนยางครับ ผมเคยใช้ บริดสโตน ไม่มีเสียงแบบนี้

เป็นเหมือนผมเลยคับ เวลาเบรคดังมากๆ กะจะเปลี่ยนใส่แม็กเลยคับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host