"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เคยมีประสบการที่แย่ๆ กับศูนย์นี้เช่นกันค่ะ หลายครั้งไม่ใช่ครั้งเดียว มากกว่า 3 ครั้งที่ต้องหัวเสีย เผอิญบ้านอยู่แถวนั้น บางเคสก็ต้องรีบเอาเข้าซ่อม การให้บริการไม่ดีเลย  พนักงานก็ไม่คอยเอาใจใส่หรือจะแนะนำอะไร ใช้เวลาซ่อมก็นาน คุณภาพงานก็ไม่ดี  
แต่ก็ขอให้กำลังใจเพื่อนสมาชิกที่ประสบปัญหานะคะ และยืนยันได้ว่า V group ไม่ได้แย่ทุกศูนย์ค่ะ อย่างศูนย์ที่หนองแขมต้องขอชมว่ายอดเยี่ยมทั้งบริการ และความเอาใจใส่จากพนักงานค่ะ ส่วนน้องใหม่ของวีกรุ๊ปที่เปิดใหม่สาขาปากเกร็ด แถวเมืองทอง (ถ.ติวานนท์) ก็ให้บริการดีค่ะ พนักงานให้คำแนะนำ และค่อนข้างมีน้ำใจมากๆ เลยค่ะ ชาตินี้ไม่คิดจะเข้าศูนย์ วีกรุ๊ปแจ้งวัฒนะอีกต่อไปค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host